ประชุมหัวหน้าส่วนราชการและคณะกรรมการบริหารงานอำเภอ (กบอ.)
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/09/0cad5adfb5b36b908b4bfe0e47371e3b.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 1 กันยายน 2563 เวลา 13.30 น หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้กุฉินารายณ์ ได้เข้าร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการและคณะกรรมการบริหารงานอำเภอ (กบอ.) ครั้งที่ 7/2563 ณ ห้องประชุมอำเภอกุฉินารายณ์ (ชั้น 2 ) โดยมีนายพิชัย ส่งสุขเลิศสันติ นายอำเภอกุฉินารายณ์เป็นประธาน เสร็จสิ้นเวลา 16.20 น
.
.