ร่วมพิธีปลูกป่า โครงการจิตอาสาพระราชทาน ทำดีเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ บริเวณปลูกป่าผาระแงง เขตป่าสงวนแห่งชาติป่าดงหมู ท้องที่บ้านชาด หมู่ 5 ตำบลนาคู อำเภอนาคู จังหวัดกาฬสินธุ์
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/08/12366.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 11 สิงหาคม 2563 เวลา 08.30 น. หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้กุฉินารายณ์ ร่วมกับส่วนราชการ พ่อค้าประชาชน. ร่วมพิธีปลูกป่า โครงการจิตอาสาพระราชทาน ทำดีเพื่อชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ บริเวณปลูกป่าผาระแงง เขตป่าสงวนแห่งชาติป่าดงหมู ท้องที่บ้านชาด หมู่ 5 ตำบลนาคู อำเภอนาคู จังหวัดกาฬสินธุ์ ตามพิกัดที่ N 39 786. E186 1795. โดยมีนายภิโรจน์ นาคดนตรี นายอำเภอ อำเภอนาคู เป็นประธานในพิธี
.