ตรวจรับรองผลการบำรุงรักษาต้นไม้เพื่อเศรษฐกิจ สังคม สิ่งแวดล้อม ระยะที่ 2 (ปีที่ 2,ปีที่ 3,และปีที่ 4)
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/05/d254979e8f6aa36931d6c793a421bc75-Copy.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 25 พฤษภาคม 2563 เวลา 16:00 น. คณะทำงานจังหวัดกาฬสินธุ์ ปฏิบัติงานตามแผนงานยุทธศสาตร์สร้างการเติบโตอย่างยั้งยืน อนุรักษ์ ฟื้นฟู และป้องการทำลายทรัพยากรธรรมชาติ กิจกรรมโครงการส่งเสริมการปลูกต้นไม้เพื่อเศรษฐกิจ สังคม สิ่งแวดล้อม ระยะที่ 2 โดยออกตรวจรับรองผลการบำรุงรักษาต้นไม้ ปีที่ 2 ท้องที่ตำบลเขาพระนอน จำนวน 1 ราย 13 ไร่,ตำบลบัวบาน 1 ราย 10 ไร่ ปีที่ 3 ท้องที่ตำบลนาเชือก จำนวน 1 ราย 9 ไร่,ตำบลบัวบาน 1 ราย จำนวน 31 ไร่,ตำบลหัวงัว จำนวน 1 ราย 8 ไร่ และปีที่ 4 ท้องที่ตำบลบัวบาน จำนวน 1 ราย 5 ไร่,ตำบลเขาพระนอน จำนวน 1 ราย 5 ไร่ และตำบลนาเชือก จำนวน 1 ราย จำนวน 5 ไร่