ร่วมประชุมประจำเดือน หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น ครั้งที่ 2/2562 ณ ห้องประชุมอำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น โดยมีนายอำเภอกระนวน (นายเพชร สุพพัตกุล) เป็นประธาน
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2019/02/864142.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 09.30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ศูนย์ป่าไม้ขอนแก่น โดยหัวหน้าชุดปฏิบัติการ คทช.อำเภอ ได้เข้าร่วมประชุมประจำเดือน หัวหน้าส่วนราชการ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น ครั้งที่ 2/2562 ณ ห้องประชุมอำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น โดยมีนายอำเภอกระนวน (นายเพชร สุพพัตกุล) เป็นประธานได้นำเรื่องแนวทางการดำเนินงานตามกรอบมาตรการแก้ไขปัญหาการอยู่อาศัยและทำกินในพื้นที่ป่าสงวนแห่งชาติ(คทช.) ท้องที่อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น และเรื่องการจัดงาน มหกรรม ทส. แจ้งให้ที่ประชุม รับทราบ