วันที่ 14 พฤศจิกายน 2561 เวลา 08.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สดถวายสักการะ เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ของพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี 2561
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/11/513.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 14 พฤศจิกายน 2561 เวลา 08.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยเจ้าหน้าที่ส่วนป้องกันรักษาป่าและควบคุมไฟป่า ได้เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สดถวายสักการะ เพื่อน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ของพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี 2561 ณ ห้องประชุมแก่นเมือง ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น