หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ ขก.2 (โคกหลวง) ร่วมกับนายปณิธาน คูณค้ำ นักวิชากรป่าไม้ปฏิบัติงาน ส่วนจัดการที่ดินป่าไม้และเจ้าหน้าที่รังวัดสำนักงานที่ดินจังหวัดขอนแก่น สาขามัญจาคีรี ได้ดำเนินการระวังชี้แนวเขตและลงชื่อรับรองเขตที่ดินกรณีออกโฉนดที่ดิน
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/10/555.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 18 ตุลาคม 2561 เวลา 09.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ ขก.2 (โคกหลวง) ร่วมกับนายปณิธาน คูณค้ำ นักวิชากรป่าไม้ปฏิบัติงาน ส่วนจัดการที่ดินป่าไม้และเจ้าหน้าที่รังวัดสำนักงานที่ดินจังหวัดขอนแก่น สาขามัญจาคีรี ได้ดำเนินการระวังชี้แนวเขตและลงชื่อรับรองเขตที่ดินกรณีออกโฉนดที่ดิน รายนางพลับพึง แสงเพชร ผู้ถือกรรมสิทธิ์รวมตามหลักฐานหนังสือรับรองการทำประโยชน์ น.ส.3 ก จำนวน 2 แปลง เลขที่ 3322 และเลขที่ 2788 ท้องที่ หมู่ที่ 2 ตำบลบ้านโคก อำเภอโคกโพธิ์ไชย จังหวัดขอนแก่น