ศูนย์ป่าไม้มหาสารคาม ร่วมประชุมประชาคมกับกำนัน/ผู้ใหญ่/ผู้นำชุมชนและราษฎรในตำบลเหล่า อำเภอโกสุมพิสัย จังหวัดมหาสารคาม
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/10/376350.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 5 ตุลาคม 2561 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยศูนย์ป่าไม้มหาสารคาม ได้ร่วมประชุมประชาคมกับกำนัน/ผู้ใหญ่/ผู้นำชุมชนและราษฎรในตำบลเหล่า อำเภอโกสุมพิสัย จังหวัดมหาสารคาม เพื่อประชาสัมพันธ์งานด้านป่าไม้และชื้แจงการจัดตั้งและเข้าร่วมโครงการป่าชุมชนกับกรมป่าไม้ ณ ศาลาประชาคมบ้านแท่น หมู่ที่ 1 ตำบลเหล่า อำเภอโกสุมพิสัย จังหวัดมหาสารคาม