ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร ร่วมรับการตรวจราชการตามแผนการตรวจราชการกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2561 รอบที่ 2 ในพื้นที่เขตตรวจราชการที่ 11 (นครพนม, มุกดาหาร, สกลนคร)
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/09/64958.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 13 กันยายน 2561 เวลา 09.30 น. นายฐิติกร เงาะปก ผู้อำนวยการศูนย์ป่าไม้มุกดาหารร่วมกับผอ ทจส.มุกดาหาร และหน.หน่วยงานในสังกัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมร่วมต้อนรับนายนพพล ศรีสุข ผู้ตรวจราชการกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมเพื่อร่วมรับการตรวจราชการตามแผนการตรวจราชการกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2561 รอบที่ 2 ในพื้นที่เขตตรวจราชการที่ 11(นครพนม, มุกดาหาร, สกลนคร) ณ ศูนย์ปฏิบัติการทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดมุกดาหาร