ติดตามโครงการส่งเสริมการปลูกต้นไม้เพื่อเศรษฐกิจสังคมและสิ่งแวดล้อม ระยะ 2 ท้องที่ อำเภอหว้านใหญ่ จังหวัดมุกดาหาร
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/S__62849032.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่10 สิงหาคม 2561 เจ้าหน้าที่ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร(ส่วนส่งเสริมฯ) ได้ออกติดตามโครงการส่งเสริมการปลูกต้นไม้เพื่อเศรษฐกิจสังคมและสิ่งแวดล้อม ระยะ 2 ท้องที่ อำเภอหว้านใหญ่ จังหวัดมุกดาหาร