ออกตรวจสอบรับรองผลการปลูกหรือบำรุงรักษาต้นไม้ โครงการส่งเสริมการปลูกต้นไม้เพื่อเศรษฐกิจ สังคม และสิ่งแวดล้อมระยะที่ 2 พื้นที่อำเภอเขาสวนกวาง และอำเภออุบลรัตน์ จังหวัดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/S__60760137.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 10 สิงหาคม 2561 คณะทำงานสายจังหวัดขอนแก่น
1.นางสาวพรสวรรค์ สีสุมา
2.นางสาวสุคนธ์ทิพย์ ศรีเนตร
3.นางธัญยชนก จำปาบุรี
ออกตรวจสอบรับรองผลการปลูกหรือบำรุงรักษาต้นไม้ โครงการส่งเสริมการปลูกต้นไม้เพื่อเศรษฐกิจ สังคม และสิ่งแวดล้อมระยะที่ 2 พื้นที่อำเภอเขาสวนกวาง และอำเภออุบลรัตน์ จังหวัดขอนแก่น