ฝึกอบรมโครงการการสร้างวัฒนธรรมองค์กรเพื่อขับเคลื่อนการบริหารราชการจังหวัดในยุค 4.0 ณ ห้องศรีจันทร์ 2 โรงแรมเจริญธานีขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/DSC03680.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันศุกร์ที่ 3 สิงหาคม 2561 เวลา 09.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยส่วนอำนวยการ เข้าร่วมการฝึกอบรมโครงการการสร้างวัฒนธรรมองค์กรเพื่อขับเคลื่อนการบริหารราชการจังหวัดในยุค 4.0 ณ ห้องศรีจันทร์ 2 โรงแรมเจริญธานีขอนแก่น โดยอาจารย์บุญญฤทธิ์ สมบัติหลาย และคณะ เป็นวิทยากรผู้ทรงคุณวุฒิจากมหาวิทยาลัยขอนแก่น และท่าน ดร.สมศักดิ์ จังตระกุล ผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น เป็นประธานในการอบรมดังกล่าว