สำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดมุกดาหาร ตรวจเยี่ยมหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้เมืองมุกดาหาร
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2022/02/11.png?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 13.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร โดยนายสยาม ช้างเนียม ผู้อำนวยการสำนักงานทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อมจังหวัดมุกดาหาร พร้อมผู้ติดตาม ได้เดินทางมาตรวจเยี่ยมหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้เมืองมุกดาหาร ติดตามและให้คำแนะนำในการปฏิบัติงานหน่วยผลการดำเนินการเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
.
.
.