ร่วมประขุมคณะดำเนินงานโครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริฯ จังหวัดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2021/11/13239.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 18 พฤศจิกายน 2564 นางกฤษณา จตุรสุขสกุล ผู้อำนวยการส่วนส่งเสริมการปลูกป่า และนายวิเชียรศักดิ์ เพชรดี หัวหน้าฝ่ายโครงการพระราชดำริและกิจการพิเศษ เป็นผู้แทนผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ร่วมประขุมคณะดำเนินงานโครงการอนุรักษ์พันธุกรรมพืชอันเนื่องมาจากพระราชดำริฯ จังหวัดขอนแก่น ณ ห้องประชุมพระธาตุขามแก่น ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น โดย นายสมศักดิ์ จังตระกูล ผู้ว่าราชการจังหวัดเป็นประธาน
.
.