รับมอบส่งมอบงานในหน้าที่หัวหน้าหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ กส.2 (ดงแม่เผด) หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ห้วยผึ้ง ตามคำสั่งสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๗ (ขอนแก่น) ที่ 10/2564
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2021/01/สำเนาของ-ส่วนอำนวยการ-1-Copy.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 21 มกราคม 2564 เวลา 10:30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ศูนย์ป่าไม้กาฬสินธุ์ โดยนายอดิศร คงสมกัน เจ้าพนังานป่าไม้ชำนาญงาน (ผู้รับมอบ) กับ นายนพคุณ สมัตถะ เจ้าพนังานป่าไม้ปฏิบัติงาน (ผู้ส่งมอบ)ได้รับมอบส่งมอบงานในหน้าที่หัวหน้าหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ กส.2 (ดงแม่เผด) หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ห้วยผึ้ง ตามคำสั่งสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ที่ 10/2564 ลงวันที่ 12 มกราคม พ.ศ. 2564
.