ร่วมงานปลูกป่าโครงการเฉลิมพระเกียรติ
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/07/f48428566b48ed439216d2ab979cf367.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 2 กรกฎาคม 2563 เวลา 10:00 น. เจ้าหน้าที่หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้เขาสวนกวาง ร่วมกับชาวบ้านและจิตอาสาบ้านทุ่งใหญ่ หมู่ที่ 5,9,10 ต.บ้านฝาง อ.กระนวน จ.ขอนแก่น ได้ร่วมกันปลูกป่าที่วัดประชาพัฒนาราม บ้านทุ่งใหญ่ หน่วยฯได้สนับสนุนกล้าไม้ จำนวน 300 กล้า ชนิดไม้ พะยูง,ยางนา,มะค่า,มะม่วงป่าและรวงผึ้ง
.
.
.