ร่วมกิจกรรมจิตอาสา” เราทำความดี เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ ” พัฒนาทำความสะอาด ปรับปรุงภูมิทัศน์ ” บริเวณวัดถ้ำกายสิทธิ์ บ้านวังมน หมู่ที่ 4 ตำบลวังสวาบ อำเภอภูผาม่าน จังหวัดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/06/158619.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 5 มิถุนายน 2563 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ศูนย์ป่าไม้ขอนแก่น โดยหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ภูผาม่าน ได้ร่วมกิจกรรมจิตอาสา” เราทำความดี เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ ” พัฒนาทำความสะอาด ปรับปรุงภูมิทัศน์ ” บริเวณวัดถ้ำกายสิทธิ์ บ้านวังมน หมู่ที่ 4 ตำบลวังสวาบ อำเภอภูผาม่าน จังหวัดขอนแก่น โดยมีนายสุรศักดิ์. วงศ์ตั้ง นายอำเภอภูผาม่าน เป็นประธานในพิธี
.
.
.