หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ภูผาม่าน ได้ร่วมกิจกรรมพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2563 ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอภูผาม่าน จังหวัดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/06/152138.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 3 มิถุนายน 2563 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ศูนย์ป่าไม้ขอนแก่น โดยหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ภูผาม่าน ได้ร่วมกิจกรรมพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2563 ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอภูผาม่าน จังหวัดขอนแก่น โดยมีนายสุรศักดิ์. วงศ์ตั้ง นายอำเภอภูผาม่าน เป็นประธานในพิธี
.
.