น่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ดงหลวง เข้าร่วมให้การต้อนรับ พลโท อรรฐพร โบสุวรรณ ผอ. สปร. ทบ. พร้อมคณะ ที่ได้มาตรวจเยี่ยมผลการปฏิบัติงานของสมาชิกศูนย์ศิลปชีพ ณ ศูนย์ศิลปชีพสาน แว้-นาโคกกุง บ้านนาโคกกุง ต.กกตูม อ.ดงหลวง จ.มุกดาหาร
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2019/01/4393.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 10 มกราคม 2562 เวลา 13.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 โดยหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ดงหลวง ร่วมกับส่วนราชการ และองค์การปกครองส่วนท้องถิ่นในพื้นที่ ต.กกตูม ได้เข้าร่วมให้การต้อนรับ พลโท อรรฐพร โบสุวรรณ ผอ. สปร. ทบ. พร้อมคณะ ที่ได้มาตรวจเยี่ยมผลการปฏิบัติงานของสมาชิกศูนย์ศิลปชีพ ณ ศูนย์ศิลปชีพสาน แว้-นาโคกกุง บ้านนาโคกกุง ต.กกตูม อ.ดงหลวง จ.มุกดาหาร