วันที่ 2 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. นายประทีป ลิสกุลรักษ์ ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 10 สาขาเพชรบุรี พร้อมด้วยผู้อำนวยการส่วนส่งเสริมการปลูกป่า และเจ้าหน้าที่ ร่วมตรวจสอบพื้นที่และประสานงานการจัดกิจกรรมปลูกต้นไม้เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ณ ป่าวัดราษฎร์ประคองธรรม อำเภอเขาย้อย จังหวัดเพชรบุรี
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/04/439001-577x1024.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/04/439004-1024x577.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/04/439005-1024x577.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/04/439009-1024x577.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/04/439010-1024x577.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/04/439011-577x1024.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/04/439012-577x1024.jpg)