วันที่ ๒๖ มีนาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๑๐ สาขาเพชรบุรี โดย นายประทีป ลิสกุลรักษ์ ผู้อำนวยการสำนักฯ พร้อมด้วย นางสาวภาวินี อริยะกุลวงศ์ ผู้อำนวยการส่วนจัดการที่ดินป่าไม้ และเจ้าหน้าที่ในส่วนฯ ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการนโยบายที่ดินจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ (คทช.จังหวัด) ครั้งที่ ๑/๒๕๖๗ ณ ห้องประชุมเกาะหลัก ชั้น ๕ ศาลากลางจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ อำเภอเมืองฯ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/434256740-1024x1024.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/434303123-1024x1024.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/434262162-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/434257891-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/434287901-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/03/434273280-1024x768.jpg)