ส่วนส่งเสริมการปลูกป่า ร่วมกิจกรรมตามแผนรณรงค์ “แยกก่อนทิ้ง” เพื่อขับเคลื่อนการจัดการขยะมูลฝอย ณ ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2019/01/172904.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 9 มกราคม 2562 เวลา 09.00 น. สำนักจัดการทรัพยกรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยส่วนส่งเสริมการปลูกป่า ร่วมกิจกรรมตามแผนรณรงค์ “แยกก่อนทิ้ง” เพื่อขับเคลื่อนการจัดการขยะมูลฝอย ณ ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น