ศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด และหน่วยงานภาคสนามในพื้นที่ จ.ร้อยเอ็ด เข้าร่วมประชุมเพื่อรับมอบนโยบายจากผู้ช่วยปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/240397.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 17 ธ.ค.61 เวลา 15.30 – 17.30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด และหน่วยงานภาคสนามในพื้นที่ จ.ร้อยเอ็ด เข้าร่วมประชุมเพื่อรับมอบนโยบายจากผู้ช่วยปลัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม (นายอนันต์ พรหมดนตรี) โดยได้มอบนโยบายฯ หน่วยงานในสังกัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ณ อาคาร สนง.ทสจ.ร้อยเอ็ด