ศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด จัดกิจกรรม 5ส.โดยได้ร่วมกันทำความสะอาดบริเวณ ภายในอาคารและบริเวณโดยรอบสำนักงาน และเตรียมความพร้อมในการร่วมกิจกรรม “ปั่นอุ่นไอรักฯ”ร่วมกันหน่วยงานต่างๆ
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/78986.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 9 ธ.ค.. 2561 (10.30 -12.00 ) ศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ด จัดกิจกรรม 5ส.โดยได้ร่วมกันทำความสะอาดบริเวณ ภายในอาคารและบริเวณโดยรอบสำนักงาน และเตรียมความพร้อมในการร่วมกิจกรรม “ปั่นอุ่นไอรักฯ”ร่วมกันหน่วยงานต่างๆในช่วงบ่ายต่อไป