ร่วมงานพิธีรำลึกถึงฯพณฯจอมพลสฤษดิ์ ธนะรัชต์ ณ อนุสาวรีย์จอมพลสฤษดิ์ ธนะรัชต์ สวนรัชดานุสรณ์ อ.เมืองขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/12/S__6938718.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 8 ธันวาคม 2561 ระหว่างเวลา 07.30-09.30 น. คณะเจ้าหน้าที่ส่วนจัดการป่าชุมชน สจป.7 เป็นตัวแทนของข้าราชการ พนักงาน ในสังกัด สจป.7 ร่วมงานพิธีรำลึกถึงฯพณฯจอมพลสฤษดิ์ ธนะรัชต์ ณ อนุสาวรีย์จอมพลสฤษดิ์ ธนะรัชต์ สวนรัชดานุสรณ์ อ.เมืองขอนแก่น ร่วมกับส่วนราชการในสังกัด ทส.โดยมี ผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น (นายสมศักดิ์ จังตระกูล) เป็นประธานในพิธี