ส่วนอำนวยการ สำนักจัดการทรัพยากรป่าไมเที่ 7 (ขอนแก่น) ร่วมพิธีวางพวงมาลาและถวายบังคม เนื่องในวันพระปิยะมหาราช วันที่ 23 ตุลาคม ของทุกปี
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/10/139629.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 23 ตุลาคม 2561 เจ้าหน้าที่ส่วนอำนวยการ สำนักจัดการทรัพยากรป่าไมเที่ 7 (ขอนแก่น) ร่วมพิธีวางพวงมาลาและถวายบังคม เนื่องในวันพระปิยะมหาราช ณ หน้าอนุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น