ศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ดเข้าร่วมประชุมคณะกรรมการรักษาความมั่นคงและความสงบเรียบร้อย จังหวัดร้อยเอ็ด ประจำเดือน สิงหาคม 2561 ณ ห้องประชุมมหาเจดีย์ชัยมงคลชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดร้อยเอ็ด
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/976425.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 30 สิงหาคม 2561 เวลา 13:30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยผู้แทนศูนย์ป่าไม้ร้อยเอ็ดเข้าร่วมประชุมคณะกรรมการรักษาความมั่นคงและความสงบเรียบร้อย จังหวัดร้อยเอ็ด ประจำเดือน สิงหาคม 2561 ณ ห้องประชุมมหาเจดีย์ชัยมงคลชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดร้อยเอ็ด โดยมี นายเลิศบุศย์ กองทอง รองผู้ว่าราชการจังหวัดร้อยเอ็ดเป็นประธาน