พ.อ.พรเทพ ชิ้นสุวรรณ รองผู้อำนวยการรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดมุกดาหาร หัวหน้าชุดประเมินการตรวจเยี่ยมตามโครงการประเมินผลการปฏิบัติงานตามแผนแม่บท ประจำปีงบประมาณ 2561 ครึ่งปีหลัง
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/IMG_3763.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 22 สิงหาคม 2561 เวลา 10.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ มห.1 (คำป่าหลาย) และหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ มห.4 (คำอาฮวน) ทำการต้อนรับ พ.อ.พรเทพ ชิ้นสุวรรณ รองผู้อำนวยการรักษาความมั่นคงภายในจังหวัดมุกดาหาร หัวหน้าชุดประเมินการตรวจเยี่ยมตามโครงการประเมินผลการปฏิบัติงานตามแผนแม่บท ประจำปีงบประมาณ 2561 ครึ่งปีหลัง โดยมี นายฐิติกร เงาะปก ได้บรรยายสรุปผลการปฏิบัติงานของหน่วย ตรวจของกลาง และได้มอบไข่ไก่เพื่อเป็นอาหารสำหรับเจ้าหน้าที่หน่วยล่ะ 15 ถาด