ร่วมพิธีถวายพานพุ่มเงินพุ่มทองและจุดเทียนชัยถวายพระพรสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ในรัชกาลที่ 9 และกล่าวคำถวายราชสดุดีเฉลิมพระเกียรติฯ และร่วมร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อเป็นการแสดงออกถึงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ สมเด็จพระนางเจ้าพระบรมราชินีนาถ
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/08/104457.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 12 สิงหาคม 2561 นางกฤษณา จตุรสุขสกุล ผู้อำนวยการส่วนอำนวยการและนางฐิตาภร ปะละมะ หัวหน้าฝ่ายการเงินและบัญชี เป็นผู้แทนของสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่7 (ขอนแก่น) ร่วมกับหน่วยงานในสังกัดกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม จังหวัดขอนแก่น ร่วมพิธีถวายพานพุ่มเงินพุ่มทองและจุดเทียนชัยถวายพระพรสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ในรัชกาลที่ 9 และกล่าวคำถวายราชสดุดีเฉลิมพระเกียรติฯ และร่วมร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อเป็นการแสดงออกถึงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ สมเด็จพระนางเจ้าพระบรมราชินีนาถ