ประสานและชี้แจงรายละเอียดการดำเนินโครงการป่าชุมในพื้นที่สาธารณประโยชน์ที่มีหนังสือสำคัญสำหรับที่หลวง(นสล.) ในท้องที่อำเภอบรบือเพื่อขอความเห็นชอบการดำเนินโครงการป่าชุมชนประจำปี 2561
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2018/07/293134.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 20 กรกฎาคม 2561 เวลา 09.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยศูนย์ป่าไม้มหาสารคามและนักศึกษาฝึกประสบการวิชาชีพ สาขาการจัดการสิ่งแวดล้อมชุมชน มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม ได้เข้าพบนายอำเภอบรบือ เพื่อประสานและชี้แจงรายละเอียดการดำเนินโครงการป่าชุมในพื้นที่สาธารณประโยชน์ที่มีหนังสือสำคัญสำหรับที่หลวง(นสล.) ในท้องที่อำเภอบรบือเพื่อขอความเห็นชอบการดำเนินโครงการป่าชุมชนประจำปี 2561 ผลการปฏิบัติงานเป็นไปด้วยความเรียบร้อย