ร่วมแสดงความยินดีในโอกาสที่ท่านผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น และรองผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่นได้รับเครื่องหมายเชิดชูเกียรติสำหรับผู้ปฏิบัติหน้าที่หรือช่วยเหลือด้านอนุรักษ์ทรัพยากรป่าไม้ พ.ศ.2564
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2021/12/37568.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 20 ธันวาคม 2564 เวลา 15:00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยนายไพบูลย์ รัตนะเจริญธรรมผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) พร้อมด้วยผู้อำนวยการส่วน และเจ้าหน้าที่ ร่วมแสดงความยินดีในโอกาสที่ท่านผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น นายสมศักดิ์ จังตระกูล และรองผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น นายสุเทพ มณีโชติ ได้รับเครื่องหมายเชิดชูเกียรติสำหรับผู้ปฏิบัติหน้าที่หรือช่วยเหลือด้านอนุรักษ์ทรัพยากรป่าไม้ พ.ศ.2564 หรือเครื่องหมาย รักษ์ป่า รักแผ่นดิน พร้อมประกาศเกียรติคุณ ซึ่งผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ได้เป็นตัวแทนมอบจากกรมป่าไม้
.