กิจกรรมปลูกต้นไม้ตามโครงการปลูกและดูแลต้นไม้เศรษฐกิจในที่ราชพัสดุเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตชุมชน
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2021/07/566f0ea4f6c2e947f36795c8f58ba901.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 29 กรกฎาคม 2564 เวลา 10:00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยศูนย์ป่าไม้มหาสารคาม ได้ออกร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ตามโครงการปลูกและดูแลต้นไม้เศรษฐกิจในที่ราชพัสดุเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตชุมชน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2564 บนที่ดินราชพัสดุแปลงหมายเลขทะเบียนที่ มค.1232 ตำบลกุดปลาดุก อำเภอชื่นชม จังหวัดมหาสารคาม จัดโดย สำนักงานธนารักษ์พื้นที่ โดยมีนายเกียรติศักดิ์ ตรงศิริ ผู้ว่าราชการจังหวัดมหาสารคาม เป็นประธานในพิธี
.
.