หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ มห.2 (ดงหลวง) ร่วมประชุมการปฎิบัติงานตามโครงการประเมินผลการปฏิบัติงานตามแผนแม่บท ของ กอ.รมน. จ.มุกดาหาร เพื่อติดตามประเมินผลหน่วยราชการย่อยในพื้นที่รับผิดชอบของหน่วยงานด้านป่าไม้และทรัพยากรธรรมชาติ ประจำปีงบประมาณ 2564
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2021/03/209661.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันพุธที่ 3 มีนาคม 2564 เวลา 09.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ศูนย์ป่าไม้มุกดาหาร โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ มห.2 (ดงหลวง) เข้าร่วมประชุมการปฎิบัติงานตามโครงการประเมินผลการปฏิบัติงานตามแผนแม่บท ของ กอ.รมน. จ.มุกดาหาร เพื่อติดตามประเมินผลหน่วยราชการย่อยในพื้นที่รับผิดชอบของหน่วยงานด้านป่าไม้และทรัพยากรธรรมชาติ ประจำปีงบประมาณ 2564 ครึ่งปีแรก ณ ห้องประชุม อุทยานแห่งชาติภูผายล ต.จันทร์เพ็ญ อ.เต่างอย จ.สกลนคร
.
.