ร่วมกันจัดทำแนวกันไฟในพื้นที่ป่าชุมชนป่าภูวัด ท้องที่บ้านคำน้อย ต.คำแคน อ.มัญจาคีรี จ.ขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2021/02/66992.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันจันทร์ที่ 15 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2564 เวลา 09.30 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ศูนย์ป่าไม้ขอนแก่น หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้มัญจาคีรี โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ ขก.2 (โคกหลวง) พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลคำแคน และราษฎรอาสาสมัครป้องกันไฟป่า อบต.คำแคน ร่วมกันจัดทำแนวกันไฟในพื้นที่ป่าชุมชนป่าภูวัด ท้องที่บ้านคำน้อย ต.คำแคน อ.มัญจาคีรี จ.ขอนแก่น
.
.
.