เครือข่ายป่าชุมชนจังหวัดมหาสารคาม ร่วมใจปลูกต้นไม้
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/10/aeb78c0bf98207df9ec225ce91513463-Copy.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 24 กันยายน 2563 เวลา 09:30 น. ศูนย์ป่าไม้มหาสารคาม ร่วมกับเครือข่ายป่าชุมชนอำเภอนาเชือก,กำนัน,ผู้ใหญ่บ้าน,ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน,แพทย์ประจำตำบลและจิตอาสาฯอำเภอนาเชือก จังหวัดมหาสารคาม ร่วมกิจกรรมโครงการจิตอาสาพระราชทานร่วมปลูป่า ณ ป่าสาธารณประโยชน์โคกโสกโก บ้านดอนกลอย หมู่ที่ 4 ตำบลเขวาไร่ อำเภอนาเชือก จังหวัดมหาสารคาม โดยมีนายนราธร ศรประสิทธิ์ ปลัดจังหวัดมหาสารคามเป็นประธานในพิธี
.
.
.
.