หน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ภูผาม่านร่วมกิจกรรมหน่วยบริการประชาชน อำเภอยิ้ม…เคลื่อนที่
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2020/07/409b474080e928bbb5664659407b5947.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่: 22 กรกฎาคม 2563 เวลา 09:00 น. ศูนย์ป่าไม้ขอนแก่น โดยหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ภูผาม่าน ร่วมกิจกรรมหน่วยบริการประชาชน อำเภอยิ้ม…เคลื่อนที่ ณ บริเวณโรงเรียนบ้านวังสวาบ หมู่ที่ 1 ตำบลวังสวาบ อำเภอภูผาม่าน จังหวัดขอนแก่น โดยมีนายสุรศักดิ์. วงศ์ตั้ง นายอำเภอภูผาม่าน เป็นประธานในพิธี
.
.
กิจกรรมหน่วยบริการประชาชน อำเภอยิ้ม…เคลื่อนที่ กิจกรรมหน่วยบริการประชาชน อำเภอยิ้ม…เคลื่อนที่ กิจกรรมหน่วยบริการประชาชน อำเภอยิ้ม…เคลื่อนที่ กิจกรรมหน่วยบริการประชาชน อำเภอยิ้ม…เคลื่อนที่ กิจกรรมหน่วยบริการประชาชน อำเภอยิ้ม…เคลื่อนที่