ศูนย์ป่าไม้ขอนแก่น โดยหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ภูผาม่าน ได้เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา”เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ” ณ บริเวณหน้าที่ว่าการอำเภอภูผาม่าน อำเภอภูผาม่าน จังหวัดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2019/04/330369.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 26 เมษายน 2562 เวลา 08.30-12.00 น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) ศูนย์ป่าไม้ขอนแก่น โดยหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้ภูผาม่าน ได้เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา”เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ” ณ บริเวณหน้าที่ว่าการอำเภอภูผาม่าน อำเภอภูผาม่าน จังหวัดขอนแก่น พร้อมกับหัวหน้าส่วนราชการ เจ้าหน้าที่ทหาร ตำรวจและผู้นำหมู่บ้านท้องที่อำเภอภูผาม่าน จังหวัดขอนแก่นรวมประมาณ 200 คน โดยมีนายอำเภอภูผาม่าน (นายชินกร แก่นคง) เป็นประธานในพิธี
.
.