ร่วมประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลสมัย สามัญที่ 1 ประจำปี 2562 ณ ห้องประชุมตำบลหัวนาคำ อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2019/02/216329.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2562 (เวลา 10.00 น.) สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 7 (ขอนแก่น) โดยนายปณิธาน คูณค้ำ นักวิชาการป่าไม้ปฏิบัติการ และคณะ เข้าร่วมประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลสมัย สามัญที่ 1 ประจำปี 2562 ณ ห้องประชุมตำบลหัวนาคำ อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น เรื่อง ขอมติที่ประชุมสภาฯ ในการให้ความเห็นชอบ เพื่อใช้ประกอบการยื่นขออนุญาตให้เข้าทำประโยชน์หรือที่อยู่อาศัยภายในเขตป่าสงวนแห่งชาติ ต่อไป