ร่วมการประชุมการดำเนินการมาตรการลดและคัดแยกขยะมูลฝอยในหน่วยงานภาครัฐ จังหวัดขอนแก่น ณ ห้องประชุมแก่นเมือง ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น
![](https://i0.wp.com/www.forest.go.th/khonkaen7/wp-content/uploads/sites/43/2019/01/193346.jpg?resize=300%2C200&ssl=1)
วันศุกร์ที่ 25 มกราคม 2562 เวลา 13.30 น. นางกฤษณา จตุรสุขสกุล ผู้อำนวยการส่วนอำนวยการและนางสาวเสาวลักษณ์ ทิพฤาตรี ประจำฝ่ายบริหารงานทั่วไป ร่วมการประชุมการดำเนินการมาตรการลดและคัดแยกขยะมูลฝอยในหน่วยงานภาครัฐ จังหวัดขอนแก่น ณ ห้องประชุมแก่นเมือง ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น โดยรองผู้ว่าราชการขอนแก่น นายศรัทธา คชพลายุกต์ เป็นประธานที่ประชุม