![](https://www.forest.go.th/phetchaburi/wp-content/uploads/sites/55/2024/07/S__9166971-1-e1721988225751-570x350.jpg)
วันที่ ๒๖ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๐๐ น. สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๑๐ สาขาเพชรบุรี โดย นายประทีบ ลิสกุลรักษ์ ผู้อำนวยการสำนักฯ พร้อมด้วย ผู้อำนวยการส่วนโครงการพระราชดำริและกิจการพิเศษ ผู้อำนวยการส่วนจัดการที่ดินป่าไม้ ผู้อำนวยการส่วนจัดการป่าชุมชน และเจ้าหน้าที่ ร่วมจัดกิจกรรมโครงการบำรุงรักษาต้นไม้ เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗ ณ วัดวังพุไทร ตำบลหนองหญ้าปล้อง อำเภอหนองหญ้าปล้อง จังหวัดเพชรบุรี