วันจันทร์ ที่ 25 มีนาคม พ.ศ. 2567 นายประสิทธิ์ ท่าช้าง ผอ.สจป.ที่3 (ลำปาง) พร้อมด้วย ผอ.ส่วนอำนวยการ ผอ.ส่วนป้องกันรักษาป่าและควบคุมไฟ่า และ ผอ.ศูนย์ป่าไม้อุตรดิตถ์ เข้าพบ นายศิริวัฒน์ ปุบผาเจริญ ผู้ว่าราชการ จังหวัดอุตรดิตถ์ เพื่อแนะนำตัวและหารือข้อราชการเกี่ยวกับงานด้านป่าไม้ระดับพื้นที่ ณ ศาลากลางจังหวัดอุตรดิตถ์
![](https://www.forest.go.th/lampang3/wp-content/uploads/sites/40/2024/03/434164847_948858906745930_3172542627563988546_n-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/lampang3/wp-content/uploads/sites/40/2024/03/434120930_948858936745927_6713147138055741092_n-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/lampang3/wp-content/uploads/sites/40/2024/03/434085181_948858990079255_556445394757550327_n-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/lampang3/wp-content/uploads/sites/40/2024/03/434142736_948858946745926_8601401110447585060_n-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/lampang3/wp-content/uploads/sites/40/2024/03/434144721_948858916745929_4779673996888424387_n-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/lampang3/wp-content/uploads/sites/40/2024/03/434174575_948858996745921_7503435832620255955_n-1024x683.jpg)