นายชาตรี รักษาแผนผอ.ส่วนโครงการพิเศษลงสำรวจพื้นที่ปลูกป่าร่วมกับบริษัทในเครือเจริญโภคภัณฑ์พร้อมด้วยคณะและตรวจติดตามผลการปลูกป่าและบำรุงรักษาแปลงปลูกป่าโครงการ”ปตท.สผ.ปลูกป่าลดภาวะโลกร้อน”ท้องที่จังหวัดลพบุรีเมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2559 ที่ผ่านมา
นายชาตรี รักษาแผนผอ.ส่วนโครงการพิเศษลงสำรวจพื้นที่ปลูกป่าร่วมกับบริษัทในเครือเจริญโภคภัณฑ์พร้อมด้วยคณะและตรวจติดตามผลการปลูกป่าและบำรุงรักษาแปลงปลูกป่าโครงการ”ปตท.สผ.ปลูกป่าลดภาวะโลกร้อน”ท้องที่จังหวัดลพบุรีเมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2559 ที่ผ่านมา