1 | นายสมศักดิ์ สุทธะตั้ง | ประธานเครือข่ายป่าชุมชน | 97/2 ม.6 ต.ชัยจุมพล อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ | 089-7034051 | ลับแล | ปกติ |
2 | นายพิษณุ เครือประดิษฐ์ | รองประธาน | 8/3 ม.3 ต.ถ้ำฉลอง อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ | 089-9614223 | เมือง | ปกติ |
3 | นายวรากร คำอ้าย | รองประธาน | 37 ม.2 ต.สองคอน อ.ฟากท่า จ.อุตรดิตถ์ | 084-4914328 | ฟากท่า | ปกติ |
4 | นายผ่อง กันภัย | เลขาณุการ | 87 ม.4 ต.ชัยจุมพล อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ | 081-0423423 | ลับแล | ปกติ |
5 | นางวิไลพร ม่วงโมด | เหรัญญิก | ๖๗ ม.๔ ต.แสนตอ อ.เมืองอุตรดิตถ์ จ.อุตรดิตถ์ | 081-7406640 | เมือง | ปกติ |
6 | นายมานพ นาคหมู | คณะกรรมการ | ๙๕/ ๑ ม.๓ ต.ฝายหลวง อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ | 081-3086244 | ลับแล | ปกติ |
7 | นายประเทือง น้อยจันทร์ | คณะกรรมการ | ๑๒๗ ม.๑ ต.ขุนฝาง อ.เมืองอุตรดิตถ์ จ.อุตรติตถ์ | 080-3760958 | เมือง | ปกติ |
8 | นายสนอง ชมภู | คณะกรรมการ | ๒๕๔ ม.๒ ต.น้ำอ่าง อ.ตรอน จ.อุตรดิตถ์ | 087-8485619 | ตรอน | ปกติ |
9 | นายละออง เยบ้านไร่ | คณะกรรมการ | ๒๐1 ม.๕ ต.น้ำอ่าง อ.ตรอน จ.อุตรดิตถ์ | 086-6786675 | ตรอน | ปกติ |
10 | นางไลวรรณ พ่รมน้ำอ่าง | คณะกรรมการ | ๘1 ม.๑0 ต.น้ำอ่าง อ.ตรอน จ.อุตรดิตถ์ | 089-1943104 | ตรอน | ปกติ |
11 | นายอิทธิพล สนโด | คณะกรรมการ | ๙9 ม.๘ ต.บ่อทอง อ.ทองแสนขัน จ.อุตรดิตถ์ | 085-2694192 | ทองแสนขัน | ปกติ |
12 | นายเสน่ห์ เทพทองคำ | คณะกรรมการ | ๑๐๓ ม.๘ ต.ผักขวง อ.ทองแสนขัน จ.อุตรดิตถ์ | 081-0362878 | ทองแสนขัน | ปกติ |
13 | นายชลิต น้อยท่าช้าง | คณะกรรมการ | ๑๘ ม.๓ ต.ป่าคาย อ.ทองแสนขัน จ.อุตรดิตถ์ | 096-8073479 | ทองแสนขัน | ปกติ |
14 | นายอุดม เหล็กสิงห์ | คณะกรรมการ | ๖ ม.2 ต.นาอิน อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ | 086-8310642 | พิชัย | ปกติ |
15 | นายประยูร หมื่นพรมอินทร์ | คณะกรรมการ | 7๖/๔ ม.6 ต.นายาง อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ | 081-5329910 | พิชัย | ปกติ |
16 | นายชนัญชน ประทุมลาดี | คณะกรรมการ | ๑๔๑/ ๑ ม.๓ ต.นายาง อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ | 085-5672719 | พิชัย | ปกติ |
17 | นายเอกชัย หมื่นคีรี | คณะกรรมการ | ๖๑/ ๔ ม.๗ ต.ผาเลือด อ.ท่าปลา จ.อุตรดิตถ์ | 082-226590 | ท่าปลา | ปกติ |
18 | นายกิ่ง ชุ่มขัน | คณะกรรมการ | ๙๒/๑ ม.๑๓ ต.จริม อ.ท่าปลา จ.อุตรดิตถ์ | 061-31943344 | ท่าปลา | ปกติ |
19 | นายธนู แก้วผัด | คณะกรรมการ | ๑๓๐ ม.๑๓ ต.ผาเลือด อ.ท่าปลา จ.อุตรดิตถ์ | 097-9202475 | ท่าปลา | ปกติ |
20 | นายไพบูลย์ มาทำมา | คณะกรรมการ | ๘๔/๓ ม.๒ ต.น้ำไคร้ อ.น้ำปาด จ.อุตรดิตถ์ | 080-2159836 | น้ำปาด | ปกติ |
21 | นายนิกุล เกตุอินทร์ | คณะกรรมการ | ๑๐๐/๒ ม.๔ ต.บ้านฝาย อ.น้ำปาด จ.อุตรดิตถ์ | 062-2023776 | น้ำปาด | ปกติ |
22 | นายปรีชา โคทอง | คณะกรรมการ | ๙๙ ม.๕ ต.น้ำผ่ อ.น้ำปาด จ.อุตรดิตถ์ | 065-4454566 | น้ำปาด | ปกติ |
23 | นายประเสริฐ นวลศรีเหว่า | คณะกรรมการ | ๔๒๓ ม.๙ ต.ฟากท่า อ.ฟากท่า จ.อุตรติตถ์ | 082-3949095 | ฟากท่า | ปกติ |
24 | นายสาทิต บุญสีไทย | คณะกรรมการ | ๓๗/๓ ม.๕ ต.บ้านเสี้ยว อ.ฟากท่า จ.อุตรดิตถ์ | 086-9266279 | ฟากท่า | ปกติ |
25 | นายมงคล บัวคำ | คณะกรรมการ | ๒๒/๕ ม.๒ ต.นาขุม อ.บ้านโคก จ.อุตรดิตถ์ | 084-7339196 | บ้านโคก | ปกติ |
26 | นายมหพร เขียวคำ | คณะกรรมการ | ๓ ม.๗ ต.ม่วงเจ็ดต้น อ.บ้านโคก จ.อุตรดิตถ์ | 087-2114797 | บ้านโคก | ปกติ |
27 | นายสถิตย์ ขันตีต่อ | คณะกรรมการ | ๙/ ๓ ม.๔ ต.นาขุม อ.บ้านโคก จ.อุตรดิตถ์ | 087-2046146 | บ้านโคก | ปกติ |
28 | นายสมศักดิ์ สุทธะตั้ง | ประธานเครือข่ายป่าชุมชน | 98/2 ม.6 ต.ชัยจุมพล อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ | 089-7034051 | ลับแล | หมดวาระ |
29 | นายวัลชัย เกาหวาย | รองประธานเครือข่ายป่าชุมชน | 104 ม.2 ต.ขุนฝาง อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ | 089-2702104 | เมือง | หมดวาระ |
30 | นายไพบูลย์ มาทำมา | รองประธานเครือข่ายป่าชุมชน | 84/3 ม.2 ต.น้ำไคร้ อ.น้ำปาด จ.อุตรดิตถ์ | 086-2169836 | ท่าปลา | หมดวาระ |
31 | นายไพทูล ศรีสุข | เลขานุการ | 61 ม.8 ต.วังแดง อ.ตรอน จ.อุตรดิตถ์ล | 081-6055609 | ตรอน | หมดวาระ |
32 | นางบุญเกิด กอนแห้ว | เหรัญญิก | 65/1 ม.1 ต.ฟากท่า อ.ฟากท่า จ.อุตรดิตถ์ | 086 -2144404 | ฟากท่า | หมดวาระ |
33 | นายอุดม เหล็กสิงห์ | ประชาสัมพันธ์ | 6 ม. 2 ต.นาอิน อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ | 086-8310642 | พิชัย | หมดวาระ |
34 | นายมงคล บัวคำ | ประชาสัมพันธ์ | 22/5 ม.2 ต.นาขุม อ.บ้านโคก จ.อุตรดิตถ์ | 084-7339196 | บ้านโคก | หมดวาระ |
35 | นายบำรุง หมื่นคีรี | คณะกรรมการ | 21/3 ม.7 ต.ผาเลือด อ.ท่าปลา จ.อุตรดิตถ์ | 098-5659083 | ท่าปลา | หมดวาระ |
36 | นายไกร ทับรอด | คณะกรรมการ | 205/1 ม. 11 ต.บ่อทอง อ.ทองแสนขัน จ.อุตรดิตถ์ | 086-9290078 | ทองแสนขัน | หมดวาระ |
37 | นายสีมูล จันโจ่ | คณะกรรมการ | 116/4 ม.9 ต.ฝายหลวง อ.ลับแล จ.อุตรดิตถ์ | 087-5259448 | ลับแล | หมดวาระ |
38 | นางไลวรรณ พรมน้ำอ่าง | คณะกรรมการ | 81 ม.10 ต.น้ำอ่าง อ.ตรอน จ.อุตรดิตถ์ | 089-1943104 | ตรอน | หมดวาระ |
39 | นายประยูร หมื่นพรมอินทร์ | คระกรรมการ | 76/4 ม.2 ต.นายาง อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ | 081-5329910 | พิชัย | หมดวาระ |
40 | นายวันชัย เกียรติยศ | คณะกรรมการ | 7/6 ม.1 ต.นาอิน อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ | 082-2263264 | พิชัย | หมดวาระ |
41 | นายสมหมาย ยิ้มอ่ำ | คณะกรรมการ | 113 ม.4 ต.ผักขวง อ.ทองแสนขัน จ.อุตรดิตถ์ | 086-2110531 | ทองแสนขัน | หมดวาระ |
42 | นายบุญช่วย แหยมคง | คณะกรรมการ | 32/3 ม3 ต.ป่าคาย อ.ทองแสนขัน จ.อุตรดิตถ์ | 082-1600813 | ทองแสนขัน | หมดวาระ |
43 | นายทวน เจนชัด | คณะกรรมการ | 25/1 ม.7 ต.ขุนฝาง อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ | 084-9512737 | เมือง | หมดวาระ |
44 | นางมุกดา โชติวานนร์ | คณะกรรมการ | 12/1 ม.5 ต.ฟากท่า อ.ฟากท่า จ.อุตรดิตถ์ | 094-2853538 | ฟากท่า | หมดวาระ |
45 | นายกิ่งเพชร โยธาสอน | คณะกรรมการ | 19/2 ม.1 ต.ม่วงเจ็ดต้น อ.บ้านโคก จ.อุตรดิตถ์ | 088-1649093 | บ้านโคก | หมดวาระ |
46 | นายวีระพงษ์ สิงห์วรรณ์ | คณะกรรมการ | 24/2 ม.7 ต.บ้านโคก อ.บ้านโคก จ.อุตรดิตถ์ | 089-4505529 | บ้านโคก | หมดวาระ |
47 | นายละมัย ด้วงแพง | คณะกรรมการ | 15/2 ม.3 ต. แสนตอ อ.น้ำปาด จ.อุตรดิตถ์ | 087-0481964 | น้ำปาด | หมดวาระ |
48 | นายเพิ่มพูน พิมสาร | คณะกรรมการ | 66/1 ม.5 ต.เด่นเหล็ก อ.น้ำปาด จ.อุตรดิตถ์ | 081-1680948 | น้ำปาด | หมดวาระ |