1 | นายธวัชชัย เทวะราช | ประธานเครือข่ายป่าชุมชน | 69 ม.2 ต.ผาปัง อ.แม่พริก จ.ลำปาง | | อ.แม่พริก | ปกติ |
2 | นายผิน เปนุจา | รองประธาน คนที่ 1 | 30 ม.4 ต.บ้านขอ อ.เมืองปาน จ.ลำปาง | | อ.เมืองปาน | ปกติ |
3 | นายสมจินต์ ชุ่มอินจักร์ | รองประธาน คนที่ 2 | 17 ม.7 ต.นายาง อ.สบปราบ จ.ลำปาง | | อ.สบปราบ | ปกติ |
4 | นายบุญเรือน เฒ่าคำ | เลขานุการ | 150 ม.6 ต.หัวเสือ อ.แม่ทะ จ.ลำปาง | | อ.แม่ทะ | ปกติ |
5 | นายวิจิตต์ มัชชะ | เหรัญญิก | 29 ม.7 ต.ร่องเคาะ อ.วังเหนือ จ.ลำปาง | | อ.วังเหนือ | ปกติ |
6 | นายสมบูรณ์ เอกกาญจนา | กรรมการ | 52 ม.3 ต.บ้านขอ อ.เมืองปาน จ.ลำปาง | | อ.เมืองปาน | ปกติ |
7 | นายสมรส กำลังเก่ง | กรรมการ | 17 ม.7 ต.บ้านขอ อ.เมืองปาน จ.ลำปาง | | อ.เมืองปาน | ปกติ |
8 | นายบุญสม ธรรมจักร | กรรมการ | 384 ม.3 ต.นาแสง อ.เกาะคา จ.ลำปาง | | อ.เกาะคา | ปกติ |
9 | นายกิตติพงษ์ ปงธิยา | กรรมการ | 345 ม.7 ต.นาแก้ว อ.เกาะคา จ.ลำปาง | | อ.เกาะคา | ปกติ |
10 | นายนันทพงษ์ ขันตรี | กรรมการ | 20/1 ม.1 ต.ไหล่หิน อ.เกาะคา จ.ลำปาง | | อ.เกาะคา | ปกติ |
11 | นายกิตติธัช ไชยวรรณา | กรรมการ | 151 ม.8 ต.ทุ่งงาม อ.เสริมงาม จ.ลำปาง | | อ.เสริมงาม | ปกติ |
12 | นายอานนท์ ปิงแก้ว | กรรมการ | 25 ม.11 ต.เสริมขวา อ.เสริมงาม จ.ลำปาง | | อ.เสริมงาม | ปกติ |
13 | นางศรีจันทร์ ปิงแก้ว | กรรมการ | 80 ม.8 ต.ทุ่งงาม อ.เสริมงาม จ.ลำปาง | | อ.เสริมงาม | ปกติ |
14 | นางสาวกันตนา สุยะคำ | กรรมการ | 133 ม.4 ต.แม่มอก อ.เถิน จ.ลำปาง | | อ.เถิน | ปกติ |
15 | นายสมศักดิ์ หิมวัลย์ | กรรมการ | 63/1 ม.7 ต.เวียงมอก อ.เถิน จ.ลำปาง | | อ.เถิน | ปกติ |
16 | นายนิมิต เสนสุวรรณ | กรรมการ | 117 ม.10 ต.นาโป่ง อ.เถิน จ.ลำปาง | | อ.เถิน | ปกติ |
17 | นายนิรันดร์ พรมวัง | กรรมการ | 69 ม.5 ต.สมัย อ.สบปราบ จ.ลำปาง | | อ.สบปราบ | ปกติ |
18 | นายนิวัฒน์ ตันเตจ๊ะ | กรรมการ | 73/5 ม.2 ต.แม่กั๊วะ อ.สบปราบ จ.ลำปาง | | อ.สบปราบ | ปกติ |
19 | นายอดุลย์ อภิวงค์ | กรรมการ | 87/1 ม.7 ต.บ้านกิ่ว อ.แม่ทะ จ.ลำปาง | | อ.แม่ทะ | ปกติ |
20 | นายวินัย สายแปง | กรรมการ | 68 ม.9 ต.บ้านสา อ.แจ้ห่ม จ.ลำปาง | | อ.แจ้ห่ม | ปกติ |
21 | นายบัญญัติ พรมนาบุญ | กรรมการ | 23/1 ม.8 ต.ดอนสันแก้ว อ.แม่ทะ จ.ลำปาง | | อ.แม่ทะ | ปกติ |
22 | นายประสิทธิ์ กันตา | กรรมการ | 17 ม.1 ต.นาแก อ.งาว จ.ลำปาง | | อ.งาว | ปกติ |
23 | นายเชิดชัย ธิปัญโญ | กรรมการ | 54/1 ม.9 ต.ปงเตา อ.งาว จ.ลำปาง | | อ.งาว | ปกติ |
24 | นายปราชญา หล้าปาวงค์ | กรรมการ | 143/1 ม.3 ต.บ้านอ้อน อ.งาว จ.ลำปาง | | อ.งาว | ปกติ |
25 | นายแดง ทนันชัย | กรรมการ | 21 ม.8 ต.แม่เมาะ อ.แม่เมาะ จ.ลำปาง | | อ.แม่เมาะ | ปกติ |
26 | นายเสน่ห์ แสงสว่าง | กรรมการ | 97 ม.1 ต.นาสัก อ.แม่เมาะ จ.ลำปาง | | อ.แม่เมาะ | ปกติ |
27 | นายประดิษฐ์ สุทะ | กรรมการ | 83 ม.2 ต.จางเหนือ อ.แม่เมาะ จ.ลำปาง | | อ.แม่เมาะ | ปกติ |
28 | นายธีระพงษ์ คำอ้าย | กรรมการ | 199 ม.8 ต.เวียงตาล อ.ห้างฉัตร จ.ลำปาง | | อ.ห้างฉัตร | ปกติ |
29 | นายสมศักดิ์ ท้าวคำลือ | กรรมการ | 84 ม.8 ต.เมืองยาว อ.ห้างฉัตร จ.ลำปาง | | อ.ห้างฉัตร | ปกติ |
30 | นายเสาร์แก้ว มูลวงค์ | กรรมการ | 85 ม.5 ต.เวียงตาล อ.ห้างฉัตร จ.ลำปาง | | อ.ห้างฉัตร | ปกติ |
31 | นางรัตนา อินทะนัก | กรรมการ | 76 ม.1 ต.พระบาทวังตวง อ.แม่พริก จ.ลำปาง | | อ.แม่พริก | ปกติ |
32 | นายสมศักดิ์ วงค์ขัดนนท์ | กรรมการ | 85/2 ม.9 ต.บ้านเอื้อม อ.เมืองลำปาง จ.ลำปาง | | อ.เมือง | ปกติ |
33 | นายสุเกียรติ ดีมาก | กรรมการ | 54 ม.1 ต.เมืองมาย อ.แจ้ห่ม จ.ลำปาง | | อ.แจ้ห่ม | ปกติ |
34 | นายสุบิน ก๋าเร็ว | กรรมการ | 103 ม.4 ต.วังทอง อ.วังเหนือ จ.ลำปาง | | อ.วังเหนือ | ปกติ |
35 | นายวีระศักดิ์ ภาวนา | กรรมการ | 69 ม.9 ต.วังทรายคำ อ.วังเหนือ จ.ลำปาง | | อ.วังเหนือ | ปกติ |
36 | นายหล้า บุญทวี | กรรมการ | 69 ม.1 ต.แม่สุก อ.แจ้ห่ม จ.ลำปาง | | อ.แจ้ห่ม | ปกติ |
37 | นายวัชรินทร์ วงศ์ชัยสิทธิ์ | กรรมการ | 90 ม.6 ต.แม่ปุ อ.แม่พริก จ.ลำปาง | | อ.แม่พริก | ปกติ |
38 | นายสุมัย หมายหมั้น | ประธานเครือข่ายป่าชุมชน | 153/195 บ้านฆ้องคำ ถ.ประตูม้า ต.เวียงเหนือ อ.เมืองลำปาง จ.ลำปาง | 089-8501404 | เมืองลำปาง | หมดวาระ |
39 | นายชาญ อุทธิยะ | รองประธานเครือข่ายป่าชุมชน คนที่ 1 | 78/3 ม.6 ต.หัวเสือ อ.แม่ทะ จ.ลำปาง | 087-1769365 | แม่ทะ | หมดวาระ |
40 | นายมานิต อุ่นเครือ | รองประธานเครือข่ายป่าชุมชน คนที่ 2 | 127/1 ม.5 ต.พิชัย อ.เมืองลำปาง จ.ลำปาง | 086-1913984 | เมืองลำปาง | หมดวาระ |
41 | นางสาวรัตนาภร มัชชะ | เหรัญญิก | 57 ม.7 ต.ร่องเคาะ อ.วังเหนือ จ.ลำปาง | 081-9606491 | วังเหนือ | หมดวาระ |
42 | นางรัชชประภา คำผัด | ผู้ช่วยเหรัญญิกคนที่ 1 | 105 ม.4 ต.บ้านโป่ง อ.งาว จ.ลำปาง | 081-9501516 | งาว | หมดวาระ |
43 | นายวิจิตต์ มัชชะ | ผู้ช่วยเหรัญญิกคนที่ 2 | 29 ม.7 ต.ร่องเคาะ อ.วังเหนือ จ.ลำปาง | 084-8064725 | วังเหนือ | หมดวาระ |
44 | นายธนพงษ์ โตนะโพ | ปฏิคม | 110 ม.8 ต.ร่องเคาะ อ.วังเหนือ จ.ลำปาง | 086-1936875 | วังเหนือ | หมดวาระ |
45 | นางสักขี กระทาง | ผู้ช่วยปฏิคม | 111 ม.13 ต.ร่องเคาะ อ.วังเหนือ จ.ลำปาง | 086-1937868 | วังเหนือ | หมดวาระ |
46 | นายผิน เปนุจา | นายทะเบียน | 30 ม.4 ต.บ้านขอ อ.เมืองปาน จ.ลำปาง | 087-1805827 | เมืองปาน | หมดวาระ |
47 | นายสมบูรณ์ เอกกาญจนา | ผู้ช่วยนายทะเบียน | 52 ม.3 ต.บ้านขอ อ.เมืองปาน จ.ลำปาง | 087-8218252 | เมืองปาน | หมดวาระ |
48 | นางปภาพินท์ ทองพัด | ประชาสัมพันธ์ | 215 ม.3 ต.บ้านดง อ.แม่เมาะ จ.ลำปาง | 081-0288301 | แม่เมาะ | หมดวาระ |
49 | นายอดิเรก สวยสด | ผู้ช่วยประชาสัมพันธ์ | 99 ม.9 ต.ร่องเคาะ อ.วังเหนือ จ.ลำปาง | 081-9384205 | วังเหนือ | หมดวาระ |
50 | นายกิตติพงศ์ ปงธิยา | กรรมการ | 345 ม.7 ต.นาแก้ว อ.เกาะคา จ.ลำปาง | 089-6359955 | เกาะคา | หมดวาระ |
51 | นายบวร วรรณศรี | กรรมการ | 207 ถ.เจริญประเทศ ต.เวียงเหนือ อ.เมืองลำปาง จ.ลำปาง | 081-3868741 | เมืองลำปาง | หมดวาระ |
52 | นายสวง อินทิ | กรรมการ | 73 ม.1 ต.นาแส่ง อ.เกาะคา จ.ลำปาง | 084-7393598 | เกาะคา | หมดวาระ |
53 | นายประเสริฐ บุญมี | กรรมการ | 32 ม.8 ต.นาแส่ง อ.เกาะคา จ.ลำปาง | 083-3230528 | เกาะคา | หมดวาระ |
54 | นางทิวาพรรณ์ แซ่ลินวงค์ | กรรมการ | 30 ม.9 ต.เวียงตาล อ.ห้างฉัตร จ.ลำปาง | 098-8068325 | ห้างฉัตร | หมดวาระ |
55 | นายธีระพงษ์ คำอ้าย | กรรมการ | 199 ม.8 ต.เวียงตาล อ.ห้างฉัตร จ.ลำปาง | 086-1804109 | ห้างฉัตร | หมดวาระ |
56 | นายสมจินต์ ชุ่มอินจักร์ | กรรมการ | 17 ม.7 ต.นายาง อ.สบปราบ จ.ลำปาง | 061-7979900 | สบปราบ | หมดวาระ |
57 | นายสุวิทย์ วงค์ครองศักดิ์ | กรรมการ | 9 ม.10 ต.นายาง อ.สบปราบ จ.ลำปาง | 086-1815037 | สบปราบ | หมดวาระ |
58 | นายนิรันดร์ โยมงาม | กรรมการ | 24 ม.12 ต.นิคมพัฒนา อ.เมืองลำปาง จ.ลำปาง | 087-2447656 | เมืองลำปาง | หมดวาระ |
59 | นายบุญส่ง ศรียอด | กรรมการ | 18 ม.4 ต.กล้วยแพะ อ.เมืองลำปาง จ.ลำปาง | 084-6126039 | เมืองลำปาง | หมดวาระ |
60 | นายธวัชชัย เทวะราช | กรรมการ | 69 ม.2 ต.ผาปัง อ.แม่พริก จ.ลำปาง | 081-9514042 | แม่พริก | หมดวาระ |
61 | นายธนพิพัฒน์ ธนัสถาโรจน์ | กรรมการ | 75 ม.3 ต.แม่พริก อ.แม่พริก จ.ลำปาง | 065-2741455 | แม่พริก | หมดวาระ |
62 | นางสาวนฤนาถ เครือชัยแก้ว | กรรมการ | 117 ม.8 ต.แม่มอก อ.เถิน จ.ลำปาง | 087-1723552 | เถิน | หมดวาระ |
63 | นางสาวณรินี ทิพย์แก้ว | กรรมการ | 9 ม.7 ต.แม่มอก อ.เถิน จ.ลำปาง | 089-2625021 | เถิน | หมดวาระ |
64 | นางกันตนา บัลลังก์ | กรรมการ | 133 ม.4 ต.แม่มอก อ.เถิน จ.ลำปาง | 084-8058010 | เถิน | หมดวาระ |
65 | นายทรงวุฒิ มังคละพรมมา | กรรมการ | 182 ม.3 ต.แม่มอก อ.เถิน จ.ลำปาง | 088-4086318 | เถิน | หมดวาระ |
66 | นายประสิทธิ์ กันตา | กรรมการ | 17 ม.1 ต.นาแก อ.งาว จ.ลำปาง | 093-9811300 | งาว | หมดวาระ |
67 | นายเชิดชัย ธิปัญโย | กรรมการ | 54/1 ม.9 ต.ปงเตา อ.งาว จ.ลำปาง | 089-5584439 | งาว | หมดวาระ |
68 | นายบุญเรือน เฒ่าคำ | กรรมการ | 150 ม.6 ต.หัวเสือ อ.แม่ทะ จ.ลำปาง | 081-1794771 | แม่ทะ | หมดวาระ |
69 | ว่าที่ร.ต.ฤทธิวัฒน์ พลแหลม | กรรมการ | 104 ม.6 ต.ทุ่งโฮ้ง อ.เมือง จ.แพร่ | 065-4165636 | เมือง | หมดวาระ |
70 | นายอดุลย์ อภิวงศ์ | กรรมการ | 87/1 ม.7 ต.บ้านกิ่ว อ.แม่ทะ จ.ลำปาง | 081-7652321 | แม่ทะ | หมดวาระ |
71 | นายกฤษดา บุญสูง | กรรมการ | 53 ม.2 ต.ทุ่งงาม อ.เสริมงาม จ.ลำปาง | 086-1882187 | เสริมงาม | หมดวาระ |
72 | นายกิตติธัช ไชยวรรณา | กรรมการ | 151 ม.8 ต.ทุ่งงาม อ.เสริมงาม จ.ลำปาง | 089-9566019 | เสริมงาม | หมดวาระ |
73 | นายแดง ทนันชัย | กรรมการ | 21 ม.8 ต.แม่เมาะ อ.แม่เมาะ จ.ลำปาง | 093-3091686 | แม่เมาะ | หมดวาระ |
74 | นายคงบุญโชติ กลิ่นฟุ้ง | กรรมการ | 121 ม.3 ต.บ้านสา อ.แจ้ห่ม จ.ลำปาง | 087-1786313 | แจ้ห่ม | หมดวาระ |