วันที่ 15 ธันวาคม 2565 นายเทียนชัย ตรีชิต ผู้อำนวยการสำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 9 สาขาปราจีนบุรี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ร่วมกิจกรรมจิตอาสาเนื่องในวันดล้าย วันพระบรมราชสมภพ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร โดยมีนายพงษ์สิทธิ์ เนี่องจำนงค์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดปราจีนบุรี เป็นประธาน โดยบำเพ็ญสาธารณะประโยชน์ (ทำความสะอาดและปรับปรุงภูมิทัศน์) บริเวณศูนย์ราชการจังหวัดปราจีนบุรี
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2022/12/DSC02389-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2022/12/DSC02393-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2022/12/DSC02397-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2022/12/IMG_0014-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2022/12/IMG_0015-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2022/12/IMG_0016-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2022/12/IMG_0039-1024x683.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2022/12/S__15622169-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/prachinburi/wp-content/uploads/sites/54/2022/12/S__15622172-1024x768.jpg)