วันที่ ๒๙ เมษายน ๒๕๖๒ สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ ๑๓ (สงขลา)
โดยศูนย์ป่าไม้สงขลา สตูลและปัตตานี ได้เข้าร่วมปลูกต้นร่วงผึ้งพระราชทาน ตามโครงการ “๑ จังหวัด ๑ ถนนเฉลิมพระเกียรติ” ซึ่งจัดขึ้นเพื่อเฉลิมพระเกียรติเนื่อง
ในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก พุทธศักราช ๒๕๖๒ โดยมีผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา จังหวัดสตูลและจังหวัดปัตตานี เป็นประธานในพิธีที่ปลูกพร้อมกันทั่วประเทศในเวลา ๑๐.๐๐ น. ณ บริเวณศาลากลางจังหวัด สงขลา สตูลและปัตตานี
โดยศูนย์ป่าไม้สงขลา สตูลและปัตตานี ได้เข้าร่วมปลูกต้นร่วงผึ้งพระราชทาน ตามโครงการ “๑ จังหวัด ๑ ถนนเฉลิมพระเกียรติ” ซึ่งจัดขึ้นเพื่อเฉลิมพระเกียรติเนื่อง
ในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก พุทธศักราช ๒๕๖๒ โดยมีผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา จังหวัดสตูลและจังหวัดปัตตานี เป็นประธานในพิธีที่ปลูกพร้อมกันทั่วประเทศในเวลา ๑๐.๐๐ น. ณ บริเวณศาลากลางจังหวัด สงขลา สตูลและปัตตานี
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2019/04/116367-1024x842.jpg)
![116368 116368](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2019/04/116368-1.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2019/04/S__7331923-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2019/04/S__7331925-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2019/04/11854-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2019/04/11850-1024x576.jpg)