วันที่ 20 พฤศจิกายน 2561 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 13 (สงขลา) โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ สข.7 (ปาดังเบซาร์)และหน่วยป้องกันและพัฒนาป่าไม้สะเดาได้เข้าพบนายอำเภอคลองหอยโข่งและปลัดป้องกันฯ เพื่อนำเรียนการดำเนินการในพิธีปล่อยแถวชุดปฎิบัติการ ม.25 ในเขตป่าสงวนแห่งชาติป่าเขาวังพาและได้ติดป้ายแสดง ทางเข้าพื้นที่.ตามจุดสำคัญต่างๆโดยสถานที่ใช้ในการทำพิธีเปิดเป็นอาคารศาลาประชาคมอำเภอคลองหอยโข่ง ในวันที่ 21 พ.ย.61 เวลา 09.00น.ซึ่งได้จัดเตรียมไว้เรียบร้อยแล้ว
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/11/6859-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/11/6856-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/11/6861-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/11/6862-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/11/6864-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/11/6865-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/11/6866-1024x576.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/11/6867-1024x576.jpg)