![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995601-1024x768.jpg)
วันที่ 13 เมษายน 2561 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 13 (สงขลา) โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ สต.1 (ทุ่งนุ้ย) ร่วมกับ หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ สต. 4 (ควนขัน) หน่วยนปพ.44 ได้จัดตั้งจุดบริการประชาชน ช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2561 เป็นวันที่ 2 ณ บริเวณศาลาพักผ่อนริมทางหน้าหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ สต1(ทุ่งนุ้ย) โดยได้ให้บริการน้ำดื่มเย็น ๆ กาแฟ ขนม ผลไม้ มีประชาชนและนักท่องเที่ยวแวะใช้บริการพอสมควร
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995602-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995600-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995603-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995599-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995598-1024x882.jpg)