![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995593-1024x768.jpg)
วันที่ 12 เมษายน 2561 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 13 (สงขลา) โดย จนท.หน่วยป้องกันรักษาป่าที่ สต.1 (ทุ่งนุ้ย) ร่วมกับ จนท.หน่วยป้องกันรักษาป่า ที่ สต. 4 (ควนขัน) จนท.หน่วย นปพ. 44 จัดตั้งจุดบริการประชาชน ในช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2561 เป็นวันแรก ณ บริเวณศาลาพักผ่อนริมทางหน้าหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ สต.1 (ทุ่งนุ้ย) โดยได้ให้บริการน้ำดื่มเย็น ๆ กาแฟ ขนมขบเคี้ยว และผลไม้ (ส้มเขียวหวาน) แก่ประชาชนผู้สัญจรผ่าน มีประชาชนสนใจแวะใช้บริการพอสมควร
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995595-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995594-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995592-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995591-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995590-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995589-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995588-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995587-1024x768.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/S__21995586-1024x768.jpg)