![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/1-3.jpg)
วันที่ 5 เมษายน 2561 สำนักจัดการทรัพยากรป่าไม้ที่ 13(สงขลา)โดยหน่วยป้องกันรักษาป่าที่ สต1(ทุ่งนุ้ย) ได้ปฏิบัติงานดังนี้ - ช่วงเช้า ร่วมประชุมหัวหน้าส่วนราชการ กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ประจำเดือนเมษายน 2561 ณ ที่ว่าการอำเภอควนกาหลง - ช่วงบ่าย ร่วมกิจกรรมส่งเสริมการจัดการขยะมูลฝอยชุมชน "สตูล เมืองสะอาด" ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2561 big cleaning day ขององค์การบริหารส่วนตำบลทุ่งนุ้ย ซึ่งจัด ณ ด่านในดง บ้านค่ายร่วมมิตร ม.8 ต.ทุ่งนุ้ย อ.ควนกาหลง จ.สตูล
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/7-2.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/3-3.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/8-1.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/2-3.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/5-3.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/6-2.jpg)
![](https://www.forest.go.th/songkhla13/wp-content/uploads/sites/23/2018/04/4-3.jpg)