ข่าวสารกิจกรรม เจ้าหน้าที่ศูนย์ป่าไม้จังหวัดสตูล ดำเนินการออกหน่วย บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้ม มกราคม 17, 2017 kitisak ใส่ความเห็น เจ้าหน้าที่ศูนย์ป่าไม้จังหวัดสตูล ดำเนินการออกหน่วย บำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้ม ให้แก่ประชาชนจังหวัดสตูล ครั้งที่ ๑ เมื่อวันที่ ๒๒ ธันวาคม ๒๕๕๙ ณ โรงเรียนบ้านเกตรี หมู่ที่ ๕ บ้านวังพะเนียด ตำบลเกตรี อำเภอเมืองสตูล จังหวัดสตูล